คุณมาริสา สุโกศล หนุนภักดี นายกสมาคมโรงแรมไทย และคุณชลฤธี มูลวัง อนุกรรมการฝ่ายการตลาด สมาคมโรงแรมไทย เข้าพบคุณสุกัญญา สิริกาญจนากุล ผู้อำนวยการภูมิภาคอาเซียน เอเชียใต้ และแปซิฟิกใต้ และคุณฤดี เชี่ยวสมุทร ผู้อำนวยการกองตลาดอาเซียน เอเชียใต้ และแปซิฟิกใต้ เพื่อหารือเรื่องแผนงานการตลาดร่วมกันในอนาคต เมื่อวันที่ 15 พฤศจิกายน 2565 ณ ห้องประชุมห้องสมุด การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
![ททท](https://www.thaihotelbusiness.com/wp-content/uploads/2022/11/7.1.jpg)